VDF
Vinylidene fluoride (VDF) ba shi da launi, mara guba, kuma mai ƙonewa, kuma yana da ɗan ƙamshi na ether. Yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan monomers na kayan polymer na fluoro tare da jinsi na olefin, kuma yana iya yin polymerizing da copolymerizing. Ana amfani dashi don shiri. na monomer ko polymer da kuma kira na matsakaici.
Matsayin aiwatarwa: Q/0321DYS 007
Fihirisar Fasaha
Abu | Naúrar | Fihirisa | ||
Samfura mai daraja | ||||
Bayyanar | / | Gas mara launi mara launi, tare da ɗan wari na ether. | ||
Tsafta, ≥ | ) | 99.99 | ||
Danshi, ≤ | ppm | 100 | ||
Abun ciki mai ɗauke da Oxygen,≤ | ppm | 30 | ||
Acidity (dangane da HC1), ≤ | mg/kg | No |
Abubuwan Jiki da Sinadarai
<
ltem | Naúrar | Fihirisa | ||
Sunan Sinadari | / | 1,1-Difluoroethylene | ||
CAS | / | 75-38-7 | ||
Tsarin kwayoyin halitta | / | CH₂CF₂ | ||
Tsarin Tsari | / | CH₂ = CF₂ | ||
Nauyin Kwayoyin Halitta | g/mol | 64.0 | ||
Wurin tafasa (101.3Kpa) | ℃ | -85.7 | ||
Fusion Point | ℃ | -144 | ||
Mahimman Zazzabi | ℃ | 29.7 | ||
Matsin Matsi | Kpa | 4458.3 | ||
Yawan Ruwa (23.6 ℃) | g/ml | 0.617 | ||
Matsin lamba (20 ℃) | Kpa | 3594.33 | ||
Iyakar fashewar iska (Vblume) | ) | 5.5-21.3 | ||
Saukewa: LC50 | ppm | 128000 | ||
Lakabin Hatsari | / | 2.1 (Gas mai ƙonewa) |
Aikace-aikace
VDF a matsayin monomer mai dauke da fluorine mai mahimmanci, na iya shirya guduro polyvinylidene fluoride (PVDF) ta hanyar polymerization guda ɗaya, da kuma shirya F26 fluororubber ta hanyar polymerizing tare da perfluoropropene, ko F246 fluororubber ta polymerizing tare da tetrafluoroethylene da perfluoropropene. Hakanan za'a iya amfani dashi don shirya furotin solfonic acid. a matsayin magungunan kashe qwari da sauran ƙarfi na musamman.
Kunshin, sufuri da Ajiya
1.Vinylidene fluoride (VDF) dole ne a adana a cikin wani tanki tare da interlayer wanda aka caje tare da sanyi saline, ajiye sanyi saline wadata ba tare da karyewa.
2.Vinylidene fluoride (VDF) an haramta yin caji a cikin silinda na karfe.Idan ana buƙatar silinda na ƙarfe don marufi, dole ne a yi amfani da silinda na ƙarfe na musamman da aka yi daga kayan juriya mai ƙarancin zafi.
3 .Karfe Silinda da aka caje tare da vinylidene fluoride (VDF) ya kamata a sanye take da amintattun iyakoki waɗanda ke da ƙumburi a cikin sufuri, kiyayewa daga wuta.Ya kamata a yi amfani da na'urar sunshade lokacin da ake jigilar su a lokacin rani, kare shi daga fallasa zuwa rana.Dole ne a ɗora kayan silinda na ƙarfe kuma a sauke su da sauƙi, kiyayewa daga girgizawa da karo.